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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Uvinza anakaribisha maombi ya kazi kutoka
kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi ya Mtendaji wa Kijiji III. Tangazo hili
limetokana na Kibali cha Ajira Mbadala chenye Kumb. Na. FA/170/358/01"B”/84 cha
tarehe 30 Juni, 2020 kilichotolewa na Katibu Mkuu — Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi
wa Umma na Utawala Bora.

1. MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III — NAFASI MBILI (2)

MAJUKUMU YA KAZI:
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1.2.1

Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.

Kusimamia Ulinzi na Usalama wa raia na mali zao; kuwa Mlinzi wa Amani na
Msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji.

Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango ya Maendeleo ya Kijiji.
Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.

Kuandaa Taarifa za Utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha wananchi
katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umasikini na kuongeza
uzalishaji mali.

Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya Kitaalam katika Kijiji.

Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi;
Kusimamia utungaji wa Sheria Ndogo za Kijiji; na
Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata

SIFA ZA MWOMBAJII:

Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au Sita (VI) aliyehitimu mafunzo ya
Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya
Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa
kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma au Chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali.

MSHAHARA:
Kwa kuzingatia Ngazi za mishahara ya Serikali yaani TGS. B kwa mwezi.
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NB: MASHARTI YA JUMLA:

1. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri kati ya miaka 18 hadi 45.

2. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V) yenye
anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (Referees)
watatu wa kuaminika.

3. Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma, maelezo binafsi, vyeti vya
Kidato cha nne au Kidato cha sita kwa wale waliofikia kiwango hicho, vyeti vya
kuzaliwa, vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa husika na Picha
moja “Passport Size” ya hivi karibuni iandikwe jina kwa nyuma. Viambatisho
hivyo vibanwe sawa sawa kuondoa uwezekano wa kudondoka au kupotea.

4. Kwa waombaji waliosoma nje ya nchi elimu ya Kidato cha Nne na/au Kidato cha Sita
wawasilishe uthibitisho kutoka Baraza la Mitihani la Tanzania (NECTA).

5. Kwa waliohitimu elimu ya chuo nje ya nchi, wawasilishe uthibitisho kutoka Baraza la
Elimu ya Ufundi la Taifa (NACTE).

6. Testimonials “Provisional Results” Statement of results; hati ya matokeo ya
kidato cha Nne na Sita (Form IV and Form VI Results Slip)
HAVITAKUBALIWA.

7. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

8. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi; wahusika watachukuliwa hatua za
Kishera.

9. Uwasilishaji wa barua kwa Mkono katika Ofisi za Halmashauri ya Wilaya ya Uvinza
HAURUHUSIWI.

10. Waombaji wote watakaokidhi vigezo ndiyo watakaoitwa kwenye usaili (Interview).

11. Maombi yasiyozingatia vigezo vilivyoainishwa hayatashughulikiwa

12. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 08 Septemba, 2020.

13. Maombi yanaweza kuandikwa kwa lugha ya Kiswahili au Kiingereza na barua ya
maombi isainiwe na kuambatishwa na vielelezo vinavyohitajika na yatumwe kupitia
Posta kwa anuani ifuatavyo:

Mkurugenzi Mtendaji, District Executive Director,
Halmashauri ya Wilaya, Au Uvinza District Council,

S. L.P.12, P. 0. Box 12,

UVINZA. UVINZA.

NB: Tangazo hili pia linapatikana kwenye Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya
Uvinza, www.uvinzadc.go.tz

Arch. Weja L. Ng'o
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